Lịch bóng đá – Lịch thi đấu bóng đá đêm nay, ngày mai

03:00 Chelsea ?-? Fulham

03:00 Athletic Bilbao ?-? Cadiz

02:30 Augsburg ?-? Bayer Leverkusen

18:00 Sông Lam Nghệ An ?-? SHB Đà Nẵng

19:15 Công An Nhân Dân ?-? Bình Định

18:00 Port FC ?-? BEC Tero Sasana

18:00 Beroe Stara Zagora ?-? Yantra Gabrovo

18:00 Dinamo Brest ?-? Torpedo Zhodino Reserves

19:00 MSK Zilina B ?-? Dukla Praha B

19:00 Lokomotiv Sofia ?-? Sportist Svoge

19:00 FC Augsburg II ?-? SSV Ulm 1846

19:00 FK Biolog ?-? Rotor Volgograd

19:00 FK Ohrid 2004 ?-? Rabotnicki Skopje

19:00 FK Rinija Gostivar ?-? Metalist 1925 Kharkiv

19:30 Naestved ?-? Fredericia

19:30 LKS Lodz ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc

20:00 Trencin ?-? STK Samorin

20:00 Okzhetpes ?-? Turon Nukus

20:00 Aalborg ?-? IK Sirius FK

20:00 Torpedo Kutaisi ?-? Metalist Kharkiv

20:00 Unterhaching ?-? SK Vorwarts Steyr

20:00 Austria Lustenau ?-? FC Dornbirn 1913

20:00 Lillestrom ?-? Stabaek

20:30 Arda ?-? Vendsyssel

21:00 Fakel ?-? FK Chayka Pesch

21:00 Sloboda ?-? NK Jarun

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Shinnik Yaroslavl

21:00 Kalmar ?-? Mjallby AIF

21:00 MSK Zilina U19 ?-? Dukla Praha U19

21:00 GIF Sundsvall ?-? Gefle IF

21:00 Austria Wien ?-? Floridsdorfer AC

21:00 Radomlje ?-? Roltek Dob

21:00 Gornik Leczna ?-? KS Legionovia Legionowo

21:00 FC Koper ?-? Dunajska Streda

21:30 Start Kristiansand ?-? Esbjerg

22:00 Degerfors IF ?-? AFC Eskilstuna

22:00 Malmo FF ?-? FC Dallas

22:00 Hodonin Sardice ?-? MFK Dubnica nad Vahom

22:59 Kristiansund BK ?-? Traff

22:59 SK Prostejov ?-? Slavia Kromeriz

23:30 FC Krasnodar ?-? FK Sochi

23:45 St. Polten (w) ?-? Slovacko (w)

00:00 Fomat Martin ?-? Dolny Kubin

00:00 First Wien 1894 ?-? SV Donau

00:00 Trenkwalder Admira Wacker ?-? SC Mannsdorf

00:00 Stjordals Blink ?-? Verdal

00:00 Fram Larvik ?-? FK Arendal

01:00 SV Leobendorf ?-? Langenrohr

01:00 SC Gleisdorf ?-? Lafnitz

01:00 Eiger ?-? Egersunds IK

01:30 Sligo Rovers ?-? Wexford (Youth)

01:30 ASK Voitsberg ?-? USV St. Anna

01:30 FC Flora Tallinn (w) ?-? Saku Sporting (w)

01:45 Allerheiligen ?-? SV Stripfing Weiden

02:00 CS Bourscheid ?-? FC Bastendor

02:00 Galway United ?-? Cork City

02:00 US Sandweiler ?-? FC Munsbach

02:00 Rupensia Lusitanos Larochette ?-? AS Hosingen

02:45 Drogheda United ?-? Dundalk

09:00 Vissel Kobe ?-? Matsumoto Yamaga FC

03:00 West Brom ?-? Coventry City

02:00 Fortuna Sittard ?-? Sparta Rotterdam

08:00 Necaxa ?-? Club Tijuana

10:05 Mazatlan FC ?-? FC Juarez

04:00 Cucuta ?-? Orsomarso

22:59 Istra 1961 Pula ?-? NK Varteks Varazdin

02:45 Oostende ?-? Anderlecht

04:30 Coquimbo Unido ?-? Univ Catolica

07:00 Curico Unido ?-? Audax Italiano

22:00 Chindia Targoviste ?-? UTA Arad

01:00 Universitatea Craiova ?-? Universitaea Cluj

06:00 Club Atletico Tigre ?-? Rosario Central

06:00 Newells Old Boys ?-? Velez Sarsfield

01:30 Yverdon ?-? Stade Ouchy

01:30 Schaffhausen ?-? Vaduz

02:15 Lausanne Sports ?-? Aarau

00:00 Wisla Plock ?-? Warta Poznan

02:30 Widzew lodz ?-? Jagiellonia Bialystok

02:00 Videoton Puskas Akademia ?-? Vasas

18:00 Trau FC ?-? Mohammedan SC

02:30 Modena ?-? Cagliari

03:00 Malaga ?-? Real Oviedo

03:15 SC Farense ?-? Estrela da Amadora

02:45 Dijon ?-? Chamois Niortais

02:45 Nimes ?-? Grenoble

02:45 Valenciennes ?-? Stade Lavallois MFC

02:45 Le Havre ?-? Paris FC

02:45 Rodez Aveyron ?-? Sochaux

02:45 Caen ?-? Bastia

02:45 Quevilly ?-? Guingamp

02:45 Pau FC ?-? Bordeaux

00:30 SC Paderborn 07 ?-? Fortuna Dusseldorf

00:30 SV Sandhausen ?-? Darmstadt

02:00 AZ Alkmaar (Youth) ?-? VVV Venlo

02:00 Almere City FC ?-? Jong PSV Eindhoven (Youth)

02:00 ADO Den Haag ?-? NAC Breda

02:00 Dordrecht ?-? FC Eindhoven

02:00 De Graafschap ?-? SC Telstar

02:00 Heracles Almelo ?-? FC Utrecht (Youth)

02:00 FC Oss ?-? Den Bosch

02:00 Willem II ?-? Helmond Sport

03:30 Cusco FC ?-? Sport Huancayo

04:00 Tacuary ?-? Guairena

06:30 Guarani CA ?-? Sportivo Ameliano

01:30 Avranches ?-? Stade Briochin

01:30 Bourg Peronnas ?-? Versailles 78

01:30 USL Dunkerque ?-? Nancy

01:30 Le Puy Foot 43 Auvergne ?-? Cholet So

01:30 Martigues ?-? Chateauroux

01:30 Orleans US 45 ?-? Bastia Borgo

01:30 Red Star FC 93 ?-? Sedan

01:30 Paris 13 Atletico ?-? Villefranche

01:00 SC Freiburg (Youth) ?-? SpVgg Bayreuth

06:00 Deportivo Pereira ?-? Atletico Huila

04:00 Caracas FC ?-? Carabobo FC

06:30 Zamora Barinas ?-? CD Hermanos Colmenares

00:00 Kolubara ?-? Radnik Surdulica

02:45 Queen's Park ?-? Ayr United

00:00 Altay Spor Kulubu ?-? Adanaspor

06:00 Club Chivas Tapatio ?-? Celaya FC

18:00 Al-Majd Damascus ?-? Al futowa

18:00 Al-Taleiah ?-? Hutteen FC

18:00 Jableh SC ?-? Al-Wahda Damascus

18:00 Teshrin SC ?-? Al Ittihad (SYR)

18:00 Al Wathbah ?-? Al-Jaish Damascus

22:59 Hart Academy FC ?-? Bombada FC

20:00 Tanzania Prisons ?-? Mtibwa Sugar

22:59 Simba Sports Club ?-? Singida United

20:00 Kmka ?-? Kipanga FC

22:59 Mlandege FC ?-? Mafunzo FC

20:30 Al-Ahli(BHR) ?-? Najma Manama

00:00 Al-Muharraq ?-? Al-Riffa

20:10 Al Etifaq Club ?-? Ahli Sadab

20:00 Gorilla FC ?-? Gasogi Utd

06:00 Parham FC ?-? Greenbay Hoppers FC

00:00 Pyramids FC ?-? Al Ahly SC

02:00 Anadia ?-? Paredes

06:30 Democrata ?-? Athletic Club MG

20:00 Rukinzo FC ?-? Top Junior

19:00 Vllaznia Shkoder ?-? KS Bylis

22:00 Teuta Durres ?-? Erzeni

02:45 Scunthorpe United ?-? Barnet

01:30 FC Bergerac ?-? Les Herbiers

01:30 Boulogne ?-? Stade Reims II

19:00 Colchester United U21 ?-? Cardiff City U21

06:00 Toluca (w) ?-? Chivas Guadalajara (w)

08:05 Atlas (w) ?-? Juarez FC (w)

22:00 Necaxa U20 ?-? Club Tijuana U20

22:59 Mazatlan U20 ?-? FC Juarez U20

23:15 FC Brakna ?-? FC Oasis

18:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem ?-? Hapoel Ironi Gedera

18:30 Hapoel Kiryat Yam ?-? FC Tzeirey Tamra

17:50 Hapoel Holon Yaniv ?-? Hapoel Herzliya

18:00 Hapoel Kafr Kanna ?-? Maccabi Ata Bialik

18:00 Maccabi Yavne ?-? Ironi Modiin

18:30 Hapoel Migdal HaEmek ?-? Ihud Bnei Shefaram

18:30 Maccabi Nujeidat Ahmed ?-? Hapoel Qalansawe

18:30 Maccabi Tamra ?-? Ironi Nesher

18:30 Moadon Sport Tira ?-? Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:30 MS Ironi Kuseife ?-? Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Zalfa ?-? Hapoel Kaukab

19:15 Tseirey Taybe ?-? Hapoel Bueine

22:30 AEP Paphos ?-? Nea Salamis

01:00 APOEL Nicosia ?-? Apollon Limassol FC

20:00 Southampton U21 ?-? Sheffield Utd U21

22:59 Blackburn Rovers U21 ?-? Peterborough U21

02:00 Arsenal U21 ?-? Reading U21

22:30 US Forces Armees ?-? Sally Tas

22:00 AD Grecia U20 ?-? Santos de Guapiles U20

05:00 Guadalupe FC U20 ?-? AD San Carlos U20

06:00 Alajuelense U20 ?-? Municipal Perez Zeledon U20

03:00 Uruguay U20 ?-? Ecuador U20

05:30 Brazil U20 ?-? Venezuela U20

08:00 Colombia U20 ?-? Paraguay U20

01:00 Elche CF Ilicitano ?-? Athletic Torrellano

04:00 UD San Fernando ?-? Las Palmas Atletico

10:20 Sydney FC (w) ?-? Melbourne City (w)

11:00 Melbourne Victory (w) ?-? WS Wanderers (w)

11:00 Western United (W) ?-? Perth Glory (w)

00:00 Halmstads ?-? Viking

02:00 Brondby IF ?-? AIK Solna

00:00 LISCR FC ?-? Muscat FC

02:30 Afan Lido ?-? Carmarthen

02:30 Abbe Gavin Ni ?-? Barry Town United

02:00 Niger ?-? Madagascar

21:30 MEAP Nisou ?-? Omonia 29is Maiou

22:59 Othellos Athienou ?-? Ethnikos Achnas FC

23:30 Levadia Tallinn ?-? Paide Linnameeskond

01:00 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Parnu JK Vaprus

19:30 EG Future SC (W) ?-? Al Tayaran (w)

23:00 Moroka Swallows ?-? Richards Bay

00:30 Maritzburg United ?-? AmaZulu

19:30 ZED FC ?-? Al Nasr Cairo

19:30 Petrojet ?-? Olympic El Qanal

19:30 El Entag Al Harby ?-? Tersana SC

19:30 FC Porto Suez ?-? El Alameen

19:30 Eastern Company ?-? Suez Montakhab

20:00 Kahraba Ismailia ?-? Telecom Egypt

20:00 Mustak balwatan ?-? El Sekka El Hadid

19:15 Al Ahli Nabatieh ?-? Shabab Baalbak

00:00 Juventus U20 ?-? Fiorentina U20

21:00 CA Batna ?-? IB Khemis El Khechna

21:00 ASM Oran ?-? OM Medea

21:00 Hamra Annaba ?-? ES Sour El Ghozlane

21:00 ES Ben Aknoun ?-? CRB Temouchent

21:00 JS Bordj Menaiel ?-? JSM Skikda

21:00 ES Mostaganem ?-? RC Kouba

21:00 MO Constantine ?-? IRB Ouargla

21:00 JSM Tiaret ?-? RC Relizane

21:00 NRB Teleghma ?-? MC El Eulma

21:00 MC Saida ?-? WA Boufarik

21:00 Union Sportive Souf ?-? US Chaouia

21:00 NA Hussein Dey ?-? GC Mascara

21:00 USM EL HARRACH ?-? USM Annaba

21:00 SC Mecheria ?-? SKAF Khemis Melina

21:00 WA Tlemcen ?-? MCB Oued Sly

21:00 AS Ain Mlila ?-? AS Khroub

00:10 Al Ittihad Jeddah (W) ?-? Al-Nassr Riyadh (W)

20:00 Hapoel Kfar Saba ?-? Hapoel Acre FC

20:00 Hapoel Ramat Gan ?-? Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Maccabi Kabilio Jaffa ?-? Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 Hapoel Rishon Lezion ?-? Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Kafr Qasim ?-? AS Ashdod

21:00 Hapoel Umm Al Fahm ?-? Maccabi Petah Tikva FC

02:45 Europa FC ?-? Brunos Magpie

19:30 Cockburn City ?-? Perth RedStar

19:30 Bayswater City ?-? Stirling Macedonia

22:00 Al-Fateh ?-? Al-Nasr(KSA)

00:30 Al-Ettifaq ?-? Al-adalh

19:15 Al-Hikma ?-? Salam Zgharta

01:00 FC Lokomotive Leipzig ?-? BFC Viktoria 1889

01:00 VSG Altglienicke ?-? BSG Chemie Leipzig

01:00 Carl Zeiss Jena ?-? Tennis Borussia Berlin

22:59 AS Police ?-? Real Bamako

22:59 Binga ?-? Cercle de Bamako

01:00 Onze Createurs ?-? Stade Malien de Bamako

02:00 Anderlecht II ?-? KVSK Lommel

02:00 Genk II ?-? Red Star Waasland

02:30 Racing Genk (w) ?-? Charleroi (w)

19:30 Mandurah City ?-? Curtin Univ SC

19:30 Wanneroo City ?-? Dianella White Eagles

19:30 Quinns FC ?-? Fremantle City

03:15 Cailungo ?-? Tre Fiori

22:59 Caja Oblatos CFD ?-? Pro Training Camp FC

04:00 Atlante Xalapa ?-? Caballeros de Cordoba

04:00 Halcones de Zapopan II ?-? Club Gallos Viejos

04:00 CH Futbol Club ?-? Deportivo Independiente Mexiquense

05:00 Correcaminos III ?-? FC Santiago

03:00 SD San Jose U19 ?-? Ibarra U19

00:00 Wolfsberger AC ?-? Rapid Wien

02:45 Red Bull Salzburg ?-? Sturm Graz

22:00 Russell City ?-? Al Waab SC

22:00 Al Shahaniya ?-? Muaidar SC

01:00 Leviatan FC ?-? Escorpiones FC

01:00 Club Atletico Angelopolis ?-? Alebrijes de Oaxaca II

08:00 San Francisco FC ?-? Herrera FC

02:45 Bangor FC ?-? Crusaders

20:00 Qatar Youth U20 ?-? Syria U20

20:00 Bangladesh (w) U20 ?-? Nepal (w) U20

03:00 Chile nữ ?-? Panama (w)

01:30 TuRa Harksheide ?-? TSV Buchholz 08

01:30 Hamm United ?-? TSV Sasel

01:30 TuS Osdorf ?-? USC Paloma

01:30 SC Victoria Hamburg ?-? SC Concordia Hamburg

01:30 SSVg Velbert ?-? Cronenberger SC

02:30 Tienen ?-? KSK Heist

02:45 Frome Town ?-? Bishop·s Cleeve

03:00 El Porvenir (w) ?-? Estudiantes LP (w)

03:00 Lanus (w) ?-? CA Estudiantes Caseros (W)

01:15 SG Essen-Schonebeck (w) ?-? Koln (w)

01:30 SC Heerenveen (w) ?-? Fortuna Sittard (W)

01:30 Zwolle (w) ?-? Excelsior Barendrecht (w)

01:30 FC Twente Enschede (w) ?-? SC Telstar (W)

01:30 VV Alkmaar (w) ?-? Feyenoord Rotterdam (W)

07:00 Dimas Escazu (w) ?-? Saprissa (w)

08:00 Sporting FC (W) ?-? Municipal Perez Zeledon (W)

03:00 General Lamadrid ?-? Central Cordoba De Rosario

21:00 East Bengal ?-? Kerala Blasters FC

06:00 Estudiantes de Caseros ?-? Atletico Atlanta

07:10 Deportivo Moron ?-? Almagro

07:30 Estudiantes Rio Cuarto ?-? San Martin Tucuman

22:30 CO Korhogo ?-? Stella Club d'Adjame

01:00 Societe Omnisports De L'Armee ?-? ASEC MIMOSAS

20:30 MM Platinum FC ?-? Black Leopards

20:30 Venda ?-? Magesi

18:00 Chiangmai FC ?-? Phrae United FC

22:59 Steve Biko ?-? GAMTEL

22:59 Falcons FC ?-? PSV Wellingara

22:59 Banjul United ?-? Greater Tomorrow FC

00:30 Bordeaux (w) ?-? Montpellier (w)

02:30 Usher Celtic ?-? Dublin Bus FC

02:45 Cobh Wanderers ?-? Castleview FC

03:00 Larkview Boys ?-? Templeogue United FC

09:00 Diriangen ?-? Deportivo Ocotal

01:00 Real FC ?-? Ceilandia DF

05:00 Brasiliense ?-? SE do Gama

02:00 West Ham U21 ?-? Monaco B

21:00 Red Star Defence Force FC ?-? PTL Bazar Brothers FC

20:20 Fursan Hispania FC ?-? Dubba Al-Husun

04:00 CD Arabe Unido Reserves ?-? CD Centenario

05:00 Udelas FC ?-? SD Atletico Nacional

05:00 Potros Del Este Reserves ?-? Panama City FC

07:00 Veraguas FC ?-? Atletico Chiriqui Reserves

07:00 Alianza FC Panama Reserves ?-? Tauro Reserves

06:30 Santos De Guapiles ?-? AD Grecia

09:00 Sporting San Jose ?-? Herediano

09:15 Deportivo Saprissa ?-? Alajuelense

06:00 Serra ?-? Rio Branco-ES

19:00 Estudiantes LP Reserves ?-? Arsenal de Sarandi Reserves

19:00 River Plate R ?-? Belgrano Reserves

19:00 Velez Sarsfield Reserves ?-? Newell's Reserves

19:00 Instituto AC Cordoba II ?-? Union Santa Fe Reserves

5/5 - (4 bình chọn)