KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

00:30 Newcastle United 1-1 West Ham United 1-1

22:00 Brentford 3-0 Southampton 2-0

22:00 1 Manchester United 2-1 Crystal Palace 1-0

22:00 Brighton Hove Albion 1-0 Bournemouth AFC 0-0

22:00 Aston Villa 2-4 Leicester City 2-3

22:00 Wolves 3-0 Liverpool 2-0

19:30 Everton 1-0 Arsenal 0-0

01:00 Troyes 1-3 Lyon 0-1

22:59 PSG 2-1 Toulouse 1-1

00:30 Atletico Madrid 1-1 Getafe 0-0

22:15 Elche 3-1 Villarreal 2-1

20:00 1 RCD Espanyol 1-1 Osasuna 1 0-1

00:00 AS Roma 2-0 Empoli 2-0

21:00 Cremonese 0-2 Lecce 0-0

00:30 Monchengladbach 0-0 Schalke 04 0-0

21:30 Eintracht Frankfurt 3-0 Hertha Berlin 2-0

21:30 Borussia Dortmund 5-1 SC Freiburg 1 1-1

21:30 VfL Bochum 5-2 TSG Hoffenheim 3-0

21:30 Union Berlin 2-1 FSV Mainz 05 1-0

21:30 FC Koln 0-0 RB Leipzig 0-0

19:20 Hải Phòng FC 2-2 Becamex Bình Dương 0-1

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 0-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-0

18:30 Perth Glory 2-2 Newcastle Jets 1-0

15:45 Adelaide United 2-1 Brisbane Roar 1-1

13:00 1 Sydney FC 3-2 Central Coast Mariners 1 1-2

13:00 Melbourne City 6-1 FC Macarthur 3-0

19:00 Sukhothai 2-1 Muang Thong United 1-0

18:30 BG Pathum United 0-2 Buriram United 0-1

18:00 Chiangrai United 3-2 Prachuap Khiri Khan 1-2

00:00 Seattle Sounders 0-1 Al Ahly SC 0-0

21:30 1 Wydad Casablanca 1-1 Al Hilal 1 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],

00:00 Suduva 4-1 Garr and Ava 4-0

00:00 St. Patricks Athletic 2-0 Sligo Rovers 1-0

00:00 Stal Rzeszow 1-1 Stal Stalowa Wola 0-1

22:59 Shelbourne 2-1 Treaty United 0-1

22:59 Kremser 0-3 SKU Amstetten 0-0

22:30 Sonderjyske 0-2 Landskrona BoIS 0-0

22:00 1 Utsiktens BK 0-2 Orgryte 0-0

22:00 TSV Hartberg 2-2 USV St. Anna 2-0

22:00 Nordsjaelland 1-1 Sheriff Tiraspol 1-1

22:00 Haugesund 3-0 Vard Haugesund 1-0

22:00 UNA Strassen 0-1 Jeunesse Esch 0-0

21:50 Silkeborg 3-2 IFK Norrkoping FK 1-0

21:50 SSV Jahn Regensburg II 2-1 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0

21:30 2 Dinamo Minsk 0-5 FC Gomel 1 0-2

21:30 Aasane (w) 3-0 Avaldsnes (w) 0-0

21:00 IFK Kalmar (w) 4-0 Ifo Bromolla IF (w) 1-0

21:00 FK MAS Taborsko 2-0 Marila Pribram 1-0

21:00 Blo Weiss Medernach 2-1 FC Bastendor 1-0

21:00 Sarajevo 2-1 FC Mynai 2-1

21:00 Norrby IF 1-2 Falkenberg 0-1

21:00 Gazovik Orenburg 1-1 CSKA Moscow 1-1

21:00 Arsenal Tula 2-0 FK Sloga Doboj 0-0

21:00 Vasteras SK FK 3-0 Brommapojkarna 2-0

21:00 SC Kalsdorf 2-1 Usv Mettersdorf 2-0

21:00 Baltyk Gdynia 2-2 Stolem Gniewino 1-0

21:00 Hammarby 3-5 Brann 1-2

21:00 Osters IF 2-1 Skovde AIK 0-1

20:30 MFK Skalica 2-2 Lisen 1-0

20:30 St.Polten 1-1 Team Wiener Linien 0-1

20:30 IFK Norrkoping DFK (w) 0-0 Djurgardens (w) 0-0

20:00 Kriens 2-1 Team Ticino U21 0-1

20:00 Bissingen 1-2 Freiberg 1-1

20:00 SV Waldhof Mannheim II 0-2 FK Pirmasens 0-2

20:00 FC 08 Hombrug 7-2 Hertha Wiesbach 5-1

20:00 VfB Eichstatt 3-0 ASV Neumarkt 1-0

20:00 Kickers Offenbach 2-0 FC Giessen 1-0

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 FSV Frankfurt 0-0

20:00 SV Heimstetten 3-1 TSV Schwaben Augsburg 3-1

20:00 Chrobry Glogow 3-1 Lech II Poznan 0-0

20:00 TSV Hartberg 0-3 Spartak Trnava 0-3

20:00 SG Barockstadt 1-2 FSV Mainz 05 (Youth) 0-1

20:00 IFK Varnamo 2-0 Trelleborgs FF 2-0

20:00 Ruch Chorzow 1-0 GKS Jastrzebie 0-0

20:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 Wurzburger FV 0-0

20:00 Brondby IF (w) 5-0 Vaxjo BK (w) 3-0

20:00 Jerv 5-2 Flekkeroy IL 4-1

20:00 First Vienna (W) 9-0 SV Krottendorf (w) 5-0

20:00 KIF Orebro DUFF (w) 0-1 Linkopings (w) 0-0

20:00 Mjondalen IF 5-0 Grorud 3-0

20:00 Umea IK (w) 1-2 Pitea IF (w) 0-2

20:00 Kongsvinger 0-2 Fredrikstad 0-2

20:00 Wurzburger Kickers 1-2 Vfr Aalen 1-0

20:00 Wacker Burghausen 1-0 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-0

20:00 SpVgg Weiden 0-8 DJK Vilzing 0-5

20:00 Red and White Koblenz 2-1 Swift Hesperange 1-1

20:00 Hessen Kassel 2-2 KSV Baunatal 0-0

20:00 ND Gorica 1-0 NK Aluminij 1-0

20:00 NK Dugopolje 0-1 HNK Vukovar 91 0-0

20:00 Banik Ostrava (w) 2-0 Spartak Trnava (w) 1-0

20:00 Sandvikens IF 2-2 Sandvikens AIK FK 1-0

20:00 Thisted FC (w) 5-1 AaB (w) 3-1

20:00 Moss 0-1 Skeid Oslo 0-0

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Detonit Plachkovica 0-0

19:45 AEL Larisa 1-0 Iraklis Larisas 0-0

19:30 FK Igman Konjic 6-1 FK Rudar Kakanj 3-1

19:30 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w) 0-0

19:30 B93 Copenhagen 1-1 Hillerod Fodbold 1-1

19:30 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 Radomlje 0-0

19:30 Sport Podbrezova 3-2 FK Kosice 1-0

19:00 Vejle 0-0 Borac Banja Luka 0-0

19:00 Pardubice B 1-2 Zaglebie Lubin B 0-1

19:00 IK Brage 1-1 Orebro 0-1

19:00 Cherno More Varna 4-2 FC Dobrudzha 1-0

19:00 TSV Steinbach Haiger 5-0 FC Hanau 93 3-0

19:00 FK Zalgiris Vilnius 0-1 FK Velez Mostar 0-0

19:00 FK Teteks Tetovo 5-0 FC Vardar Skopje 0-0

19:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 Helsingborg 0-0

19:00 Zlate Moravce 4-0 FC Artmedia Petrzalka 1-0

19:00 FK Osogovo 3-0 FK Sloga 1934 Vinica 2-0

19:00 Kjelsas 1-1 Ullensaker/Kisa IL 1-1

19:00 KFC Komarno 7-1 KFC Kalna nad Hronom 3-1

19:00 Resovia Rzeszow 2-1 Sileks 2-1

19:00 Decic Tuzi 0-1 Riga FC 0-1

19:00 FC Otelul Galati 0-0 KF Besa Doberdoll 0-0

19:00 Bijelo Brdo 4-1 NK Granicar Zupanja 1-1

19:00 Arka Gdynia 8-0 Gryf Wejherowo 0-0

19:00 Honefoss (w) 3-3 Lyn (w) 0-2

19:00 Pelister Bitola 1-3 Bregalnica Stip 1-1

19:00 Dinamo Minsk 2-1 Slavia Mozyr 1-0

19:00 FC Struga Trim Lum 3-0 CS Petrocub 1-0

19:00 Bryne 3-0 Sandnes Ulf 2-0

19:00 SV Frauental 1-2 SV Allerheiligen 0-2

19:00 Stabaek (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w) 1-1

19:00 MSK Zilina 3-0 MFK Karvina 1-0

18:20 KP Calisia Kalisz 4-0 Jarota Jarocin 2-0

18:00 CSKA 1948 Sofia 4-0 Spartak Pleven 1-0

18:00 First Wien 1894 2-0 Neusiedl 1-0

18:00 IMT Novi Beograd 5-3 FK Rad Beograd 2-1

18:00 Odra Opole 1-1 Polonia Bytom 1-0

18:00 Motor Lublin 1-1 Stal Rzeszow 1-0

18:00 Kauno Zalgiris 3-2 Hegelmann Litauen 2-0

18:00 Shelbourne 1-0 Bray Wanderers 1-0

18:00 Bronshoj 1-1 FA 2000 0-1

18:00 FC Ismaning 1-2 TSV Buchbach 0-1

18:00 GAIS 2-1 Varbergs BoIS FC 1-1

18:00 Sandecja Nowy Sacz 1-3 Garbarnia Krakow 1-1

18:00 Pogon Siedlce 3-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1-1

18:00 Gornik Polkowice 4-2 Gawin Sleza Wroclaw 1-2

17:30 Dnepr Mogilev 2-0 FC Belshina Babruisk 2-0

17:30 HIK Hellerup 1-3 Vanlose 0-1

17:30 Skive IK 3-1 Holstebro BK 0-0

17:00 Brommapojkarna (w) 6-2 Gamla Upsala SK (w) 2-2

17:00 Mlada Boleslav B 1-1 Bohemians1905 B 1-1

17:00 Dukla Prague 1-1 Slovan Velvary 0-1

17:00 FK Graffin Vlasim 4-2 Benesov 2-2

17:00 Hutnik Krakow 3-0 Odra Wodzislaw Slaski 1 2-0

17:00 Kolding FC 3-1 Dalum 3-0

17:00 FC Timisoara 1-2 FC Zalau 0-2

17:00 Red Bull Salzburg 3-4 Grazer AK 0-2

17:00 Chrudim 0-3 Viktoria Zizkov 0-2

17:00 Vyskov 3-1 Unicov 2-1

17:00 Arka Gdynia 2-1 Radunia Stezyca 2-0

17:00 ND Beltinci 2-1 Bistrica 1-0

17:00 Viktoria Plzen B 1-1 SK Zapy 1-1

17:00 Jelgava 0-6 Rigas Futbola skola 0-5

17:00 KFUM Oslo 0-3 Sandefjord 0-1

17:00 Nordsjaelland 1-0 Metalist 1925 Kharkiv 1-0

17:00 Thisted FC 1-1 Hobro 0-1

17:00 NK Dubrava Zagreb 2-0 NK Zagorec Krapina 1-0

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Slavia Prague B 1-1

17:00 FK Vitebsk 4-0 Naftan Novopolock 2-0

17:00 Domzale 3-2 Rukh Vynnyky 1 2-1

17:00 Energetik-BGU Minsk 1-0 BATE Borisov 0-0

17:00 Slutsksakhar Slutsk 1-2 Volna Pinsk 0-0

17:00 1 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Metaloglobus 1-0

17:00 Gwarek Tarnowskie Gory 6-3 MKS Kluczbork 0-2

17:00 ACS Viitorul Simian 0-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1

17:00 2 Dinamo Bucuresti 5-0 CS Blejoi 4-0

17:00 Ferencvarosi TC B 0-1 Beech Sigit 0-0

17:00 GKS Tychy 1-3 GKS Katowice 1-1

16:30 1 Sport Podbrezova 1-3 Tatran Presov 1-2

16:30 SK Slovan Varnsdorf 3-3 Teplice B 3-3

16:30 Blansko 1-4 TJ Start Brno 1-3

16:00 LSK Kvinner (w) 0-0 Roa (w) 0-0

16:00 Trinec 7-2 Frydek-Mistek 2-1

16:00 Botev Plovdiv 0-0 Botev Vratsa 0-0

16:00 Slovan Duslo Sala 1-1 Raca Bratislava 0-0

16:00 SC Weiz 2-1 TUS Heiligenkreuz 1-1

16:00 Hradec Kralove B 4-3 SK Vysoke Myto 1-1

16:00 Sigma Olomouc B 1-2 Slovan Rosice 1-0

16:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-4 Ostrowitz 1-0

16:00 Rochedale Rovers 1-2 Gold Coast United 0-2

16:00 SK Motorlet Praha 3-1 Cesky Brod 0-0

15:50 Metalurgistul Cugir 1-2 ACS Viitorul Selimbar 0-2

14:00 Moreton Bay United 2-0 Brisbane City 1-0

22:00 Reading 2-2 Watford 0-1

22:00 Millwall 1-1 Sunderland A.F.C 0-0

22:00 Hull City 1-0 Cardiff City 0-0

22:00 Luton Town 1-0 Stoke City 1-0

22:00 Middlesbrough 3-0 Blackpool 1-0

22:00 Huddersfield Town 1-1 Queens Park Rangers (QPR) 1-1

22:00 Preston North End 1-2 Bristol City 0-2

22:00 Swansea City 3-4 Birmingham City 2-1

19:30 Rotherham United 0-0 Sheffield United 0-0

19:30 Norwich City 0-3 Burnley 0-1

01:00 Benfica 3-0 Casa Pia AC 2-0

22:30 Santa Clara 2-2 Boavista FC 0-1

00:45 1 Volendam 1-1 AZ Alkmaar 0-0

22:00 Aberdeen 3-1 Motherwell 1-0

22:00 Livingston 3-1 Kilmarnock 3-0

22:00 Glasgow Rangers 2-1 Ross County 1-0

22:00 1 Heart of Midlothian 3-1 Dundee United 1 0-1

22:00 Saint Mirren 0-1 Hibernian 0-0

00:00 Grasshopper 1-0 Basel 0-0

22:59 Antalyaspor 1-0 Gazisehir Gaziantep 1 1-0

20:00 Sivasspor 1-0 Besiktas JK 1-0

17:30 Ankaragucu 0-2 Karagumruk 0-1

23:30 Slaven Koprivnica 1-1 Dinamo Zagreb 1-1

21:00 NK Lokomotiva Zagreb 1-0 ZNK Osijek 1-0

00:15 KAS Eupen 1-1 Westerlo 0-1

00:15 Seraing United 2-1 Oud Heverlee 1-1

22:00 Cercle Brugge 1-1 Standard Liege 0-0

01:00 Rapid Bucuresti 4-1 FC Voluntari 2-0

19:30 Hermannstadt 1-1 Arges 1-1

23:15 Banni Yas 0-4 Al-Sharjah 0-1

20:30 Ajman 4-1 Al Nasr Dubai 4-1

20:30 Al Ahli(UAE) 5-1 Dibba Al-Fujairah 2-0

23:30 Gornik Zabrze 1-1 Lechia Gdansk 1-0

21:00 Rakow Czestochowa 1-0 Piast Gliwice 1-0

22:59 Budapest Honved 1-1 Varda SE 0-0

20:30 Paksi SE Honlapja 0-0 Kecskemeti TE 0-0

00:00 Ionikos 1-0 Aris Thessaloniki 0-0

22:00 OFI Crete 0-0 Pas Giannina 1 0-0

15:30 Sreenidi Deccan 3-0 Churchill Brothers 0-0

22:15 Como 0-2 Frosinone 0-2

20:00 Cittadella 3-0 Ascoli 1-0

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-0 Ternana 0-0

20:00 Pisa 0-1 SudTirol 0-1

20:00 1 Benevento 1-2 Venezia 1-1

20:00 Perugia 4-0 Brescia 1 1-0

20:00 Spal 3-4 Bari 0-2

00:30 Tenerife 1-0 Albacete 1-0

22:15 1 Leganes 1-0 Sporting Gijon 1 1-0

22:15 SD Huesca 1-0 Mirandes 0-0

22:30 Nacional da Madeira 3-1 SCU Torreense 1-1

22:30 Porto B 1-2 Belenenses 1-1

21:00 Moreirense 1-0 Viseu 1-0

18:00 Oliveirense 2-2 Vilafranquense 0-2

21:00 Saint Etienne 3-2 Annecy 1-1

19:00 Jahn Regensburg 1-3 Arminia Bielefeld 1-1

19:00 Kaiserslautern 2-1 Holstein Kiel 1-1

19:00 Eintracht Braunschweig 2-0 Heidenheimer 0-0

01:00 Atletico Grau 3-0 FBC Melgar 0-0

22:59 Al Duhail 2-1 Al-Ahli Doha 2-0

22:59 Al Rayyan 0-3 Al-Arabi SC 0-1

20:35 Al-Wakra 0-4 Al-Garrafa 0-1

20:35 Al-Sadd 2-0 Umm Salal 1 1-0

22:00 Leyton Orient 1-0 AFC Wimbledon 0-0

22:00 Salford City 2-1 Rochdale 1-0

22:00 Doncaster Rovers 0-1 Hartlepool United 0-0

22:00 Bradford City 1-1 Mansfield Town 1-0

22:00 1 Northampton Town 0-0 Walsall 0-0

22:00 Crewe Alexandra 0-3 Grimsby Town 0-2

22:00 Stockport County 3-2 Tranmere Rovers 2-1

22:00 Colchester United 1-1 Barrow 0-0

22:00 Carlisle United 0-1 Harrogate Town 0-0

22:00 Gillingham 1-0 Crawley Town 0-0

22:00 Sutton United 0-0 Stevenage Borough 0-0

19:45 Newport County 2-1 Swindon Town 1 0-0

20:00 Dynamo Dresden 7-1 Hallescher FC 3-0

20:00 1 Saarbrucken 0-4 SV Elversberg 0-3

20:00 Ingolstadt 1-2 Borussia Dortmund (Youth) 0-2

20:00 Zwickau 1-1 SV Meppen 0-1

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 Viktoria koln 1 0-0

20:00 VfL Osnabruck 3-1 Erzgebirge Aue 1-1

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-3 Cukaricki Stankom 0-1

22:10 Crvena Zvezda 1-1 Vojvodina Novi Sad 1-1

20:00 Radnicki Nis 2-1 Mladost Lucani 0-1

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 FK Vozdovac Beograd 0-1

22:00 Inverness 2-2 Greenock Morton 0-1

22:00 1 Partick Thistle 0-1 Cove Rangers 0-1

22:00 Arbroath 1-2 Raith Rovers 1-0

22:00 Hamilton Academical 1-1 Dundee 1-1

22:59 Caykur Rizespor 5-1 Yeni Malatyaspor 2-0

20:00 Boluspor 1-3 Pendikspor 1-1

17:30 Erzurum BB 1-2 Tuzlaspor 1-2

17:30 Bandirmaspor 1-4 Denizlispor 0-0

19:45 1 Racing Club Montevideo 0-2 Boston River 0-0

22:59 Kiang West FC 1-1 BK Milan 0-1

20:15 Jyvaskyla JK 0-3 Jaro 0-0

20:15 JaPS 5-2 Gnistan Helsinki 0-2

20:00 Ekenas IF Fotboll 3-1 KaPa 1-0

19:00 SalPa 2-0 TPS Turku 2-0

17:00 MP MIKELI 0-2 HIFK 0-1

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 6-0 Aris Limassol (w) 3-0

19:00 Luzi 2008 0-2 Flamurtari 0-1

00:30 Dodoma Jiji FC 2-1 Azam 1 2-0

22:30 Young Africans 2-0 Namungo FC 1-0

23:10 Zimamoto SC 3-1 Taifa Jang ombe 0-0

20:10 Malindi 0-1 Kundemba FC 0-1

16:00 Persik Kediri 1-2 PSIS Semarang 1-1

15:30 1 Arema FC 0-1 PSM Makassar 1 0-0

22:00 Buxton FC 1-0 Kings Lynn 2 1-0

22:00 Banbury United 0-3 Kettering Town 0-0

22:00 Peterborough Sports 2-0 Brackley Town 0-0

22:00 Alfreton Town 3-1 Boston United 2-1

22:00 1 Leamington 0-1 Blyth Spartans 0-1

22:00 AFC Fylde 3-1 Curzon Ashton FC 2-1

22:00 Kidderminster Harriers 0-1 Scarborough 0-0

22:00 Gloucester City 5-1 Bradford Park Avenue 2-1

22:00 1 Farsley Celtic 1-0 Hereford United 1-0

22:00 Darlington 3-1 AFC Telford United 1 1-1

22:00 Chorley FC 1-2 Southport FC 1-0

22:00 Chester FC 1-2 Spennymoor Town 0-1

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-1 Balikesirspor 1-0

18:00 Menemen Belediye Spor 3-0 Bayburt Ozel Idare 2-0

18:00 Diyarbakirspor 0-0 Fethiyespor 0-0

18:00 Isparta 32 Spor 6-1 Tarsus Idman Yurdu 4-1

18:00 1 Ankarademirspor 2-0 Bukaspor 1-0

18:00 Duzcespor 0-2 Inegolspor 0-1

18:00 Zonguldak 1-0 Kirklarelispor 0-0

18:00 Bursaspor 0-3 Corum Belediyespor 0-0

18:00 Belediye Vanspor 1-0 Adiyamanspor 0-0

18:00 Utkoi 2-1 Ankaraspor FK 1-1

18:00 Kocaelispor 2-1 Sariyer 2-0

18:00 Afjet Afyonspor 1-1 Batman Petrolspor 1-0

18:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Serik Belediyespor 0-1

18:00 Kastamonuspor 0-1 Usakspor 0-1

18:00 Bursa Niluferspor AS 4-2 Pazarspor 3-1

18:00 Iskenderun FK 1-0 Hekimoglu Trabzon 1-0

17:00 Somaspor 1-1 Amedspor 0-0

22:00 Carshalton Athletic FC

Đánh giá